สมัครแทงหวยยี่กี OFFICIAL : ศุภชัยติดโผ!ช้างศึกประกาศ29แข้งลุยเอเชียนเกมส์

สมัครแทงหวยยี่กี

ช้างศึก U23 ประกาศรายชื่อ 29 แข้งออกมาแล้ว ก่อนตัดให้เหลือ 20 ราย ลุยเอเชียนเกมส์ ที่อินโดนีเซีย

สมัครแทงหวยยี่กี สมาคมกีฬาฟุตบอลแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประกาศรายชื่อ 29 ผู้เล่นทีมชาติไทย ชุดเตรียมแข่งขันฟุตบอลในมหกรรมกีฬาเอเชียนเกมส์ 2018 ครั้งที่ 18 ณ ประเทศอินโดนีเซีย เพื่อเตรียมเก็บตัวฝึกซ้อมและลงอุ่นเครื่อง 2 นัด ระหว่างวันที่ 8-11 สิงหาคม 2561 ที่ศูนย์พัฒนาศักยภาพกีฬาฟุตบอล ภายในมหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี

โดยรายชื่อผู้เล่นทั้ง 29 คน มีดังนี้
ผู้รักษาประตู

1. นายรัตนัย ส่องแสงจันทร์ สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
2. นายนนท์ ม่วงงาม สโมสรโปลิศ เทโร เอฟซี
3. นายขวัญชัย สุขล้อม สโมสรพีที ประจวบ เอฟซี

กองหลัง

4. นายชินภัทร์ ลีเอาะ สโมสร สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
5. นายสุริยา สิงห์มุ้ย สโมสร สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
6. นายเควิน ดีรมรัมย์ สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
7.นายวรวุฒิ นามเวช สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
8. นายวันชัย จารุนงคราญ สโมสรทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
9. นายพีฬาวัช อรรคธรรม สโมสรพีที ประจวบ เอฟซี
10.นายปวีร์ ตัณฑะเตมีย์ สโมสรอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
11. นายชาติชาย แสงดาว สโมสรอุดรธานี เอฟซี
12. นายจักรกฤษณ์ เวชภิรมย์ สโมสร เอฟซี โตเกียว
13. นายศฤงคาร พรมสุภะ สโมสรเอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ดช้างศึก U23 ประกาศรายชื่อ 29 แข้งออกมาแล้ว ก่อนตัดให้เหลือ 20 ราย ลุยเอเชียนเกมส์ ที่อินโดนีเซีย
สมาคมกีฬาฟุตบอลแห่งประเทศไทย ในพระบรมราชูปถัมภ์ ประกาศรายชื่อ 29 ผู้เล่นทีมชาติไทย ชุดเตรียมแข่งขันฟุตบอลในมหกรรมกีฬาเอเชียนเกมส์ 2018 ครั้งที่ 18 ณ ประเทศอินโดนีเซีย เพื่อเตรียมเก็บตัวฝึกซ้อมและลงอุ่นเครื่อง 2 นัด ระหว่างวันที่ 8-11 สิงหาคม 2561 ที่ศูนย์พัฒนาศักยภาพกีฬาฟุตบอล ภายในมหาวิทยาลัยกรุงเทพธนบุรี

โดยรายชื่อผู้เล่นทั้ง 29 คน มีดังนี้
ผู้รักษาประตู

1. นายรัตนัย ส่องแสงจันทร์ สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
2. นายนนท์ ม่วงงาม สโมสรโปลิศ เทโร เอฟซี
3. นายขวัญชัย สุขล้อม สโมสรพีที ประจวบ เอฟซี

กองหลัง

4. นายชินภัทร์ ลีเอาะ สโมสร สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
5. นายสุริยา สิงห์มุ้ย สโมสร สิงห์ เชียงราย ยูไนเต็ด
6. นายเควิน ดีรมรัมย์ สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
7.นายวรวุฒิ นามเวช สโมสรการท่าเรือ เอฟซี
8. นายวันชัย จารุนงคราญ สโมสรทรู แบงค็อก ยูไนเต็ด
9. นายพีฬาวัช อรรคธรรม สโมสรพีที ประจวบ เอฟซี
10.นายปวีร์ ตัณฑะเตมีย์ สโมสรอุบล ยูเอ็มที ยูไนเต็ด
11. นายชาติชาย แสงดาว สโมสรอุดรธานี เอฟซี
12. นายจักรกฤษณ์ เวชภิรมย์ สโมสร เอฟซี โตเกียว
13. นายศฤงคาร พรมสุภะ สโมสรเอสซีจี เมืองทอง ยูไนเต็ด